นางสาวนิภาวรรณ โมฆรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนกลองหนองไฮ พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากร ได้จัดอบรมโครงการการวิจัยปฏิบัติการในชั้นเรียน (Classroom Action Research)
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/04/S__35824013-1024x1448.jpg)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า