นายขวัญเรือน แสบงบาล ผอ.สพป.ยโสธร เขต 1 เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการการพัฒนาคุณภาพการศึกษาทั้งระบบโดยการประยุกต์ใช้นวัตกรรมในการจัดกิจกรรมการเรียนรู้ในการเสริมสร้างสมรรถนะด้านการสื่อสารภาษาอังกฤษในชั้นเรียนของสถานศึกษาทั้งระบบ
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/07/จดหมายข่าว-25.7.65.png)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า