โรงเรียนบ้านโนนธาตุ(พิศาลราษฎร์พัฒนา) นำนักเรียนฉีดวัคซีนไฟเซอร์ (Pfizer) ป้องกันโรคโควิด-19 (เข็มที่ 2) ให้แก่นักเรียนชั้นอนุบาล 3 ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 63 คน
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/05/5E9B1576-3D9E-4046-A2EC-0321D5433460-1024x1449.jpg)
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/05/5E9B1576-3D9E-4046-A2EC-0321D5433460.jpg)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า