วันที่ 21 พ.ค. 2565 สพป.ยโสธร เขต 1 ดำเนินการคัดเลือกบุคคลเพื่อสรหาและเลือกสรรเป็นพนักงานราชการ กลุ่มงานบริหารทั่วไปและกลุ่มงานบริการ
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/05/21-พ.ค.65-สอบ-พรก-vo-1024x1448.png)
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/05/21-พ.ค.65-สอบ-พรก-vo.png)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า