นายชุมพล ฝูงใหญ่ รอง ผอ.สพป.ยโสธร เขต 1 พร้อมด้วย นายศาสตรา แสงชาติ ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ เข้าประชุมคณะกรรมการดำเนินงานตามคำสั่งจังหวัดยโสธร
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2023/09/S__60260409-1024x1448.jpg)
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2023/09/S__60260409.jpg)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า