นางสุพร สามัตถิยะ ผอ.สพป.ยโสธร เขต 1 เป็นประธานเปิดโครงการศิลปะสร้างสรรค์จินตนาการสร้างนักคิด เครือข่ายคุณภาพการศึกษาพลังน้ำใส
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2023/08/22.8.66.3.png)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า