สพป.ยโสธร เขต 1 ร่วมข้าร่วมการเปิดการแข่งขันงานศิลปหัตกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ 70 ปี 2565 ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ที่จังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2023/02/สำเนาของ-สำเนาของ-จดหมายข่าว-2-1024x1448.png)
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2023/02/สำเนาของ-สำเนาของ-จดหมายข่าว-2.png)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า