วันที่ 19 ตุลาคม 2565 เวลา 10.00 น. นางสุพร สามัตถิยะ ผอ.สพป.ยโสธร เขต 1 มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดีกับ นางสาวพัชลี เชาวน์พลกรัง ในโอกาสมารับ ตำแหน่งศึกษาธิการจังหวัดยโสธร คนใหม่ ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดยโสธร ตำบลสำราญ อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร
![](https://www.yst1.go.th/2022/wp-content/uploads/2022/10/สำเนาของ-จดหมายข่าว-1.png)
เว็บไชต์ สพป.ยโสธร เขต 1 เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า